Sản phẩm bạn đang xem

20%

1.188.000đ 950.000đ

Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

Mã SP: N/A

950.000đ(Giá đã bao gồm VAT)

Tiết kiệm: 20%

Giá chính hãng: 1.188.000 đ

– Ethernet GE Bước sóng ngắn 1000Base-SX.
– Loại đầu nối: LC.
– Bước sóng: 850 nm.
– Khoảng cách cáp tối đa: 550m.

- +
Tình trạng: Còn hàng
  • Đặt Mua Online - Giao Hàng COD kiểm hàng & thanh toán tận nơi

    DỊCH VỤ & KHUYẾN MÃI LIÊN QUAN

    Mua hàng chính hãng, giao nhanh trong 4H. Xem ngay

    Cáp Hikvision Sale Sốc – Giảm đến 41%. Xem ngay